X

Cài đặt live chat fanpage

Bạn cần tư vấn ?

Viên Uống Giảm Đau Ban Đêm Advil PM Giảm bớt tình trạng mất ngủ thường xuyên do các cơn đau gây nên - Shop422

Viên Uống Giảm Đau Ban Đêm Advil PM Giảm bớt tình trạng mất ngủ thường xuyên do các cơn đau gây nên, Giúp bạn nhanh chóng đi vào giấc ngủ và có một giấc ngủ ngon - Shop422

Viên Uống Giảm Đau Ban Đêm Advil PM Giảm bớt tình trạng mất ngủ thường xuyên do các cơn đau gây nên, Giúp bạn nhanh chóng đi vào giấc ngủ và có một giấc ngủ ngon - giá tốt tại Shop422

Viên Uống Giảm Đau Ban Đêm Advil PM 200 viên Viên Uống Giảm Đau Ban Đêm Advil PM 200 viên Viên Uống Giảm Đau Ban Đêm Advil PM 200 viên

Viên Uống Giảm Đau Ban Đêm Advil PM 200 viên

Giá:   600.000đ
Còn hàng

Viên uống giảm đau buổi tối Advil PM giúp bạn giảm đau và có được giấc ngủ ngon hơn.

Viên uống giảm đau buổi tối Advil PM giúp bạn giảm đau và có được giấc ngủ ngon hơn.

Đừng để đau lưng, đau khớp nhẹ, đau đầu, đau khớp hoặc những cơn đau nhức nhỏ ban đêm khác làm gián đoạn giấc ngủ đêm của bạn. Với công thức 2 lớp được cấp bằng sáng chế, giảm đau ban đêm Advil PM kết hợp thuốc giảm đau bán chạy số 1 (ibuprofen) với thuốc hỗ trợ giấc ngủ bán chạy số 1 (diphenhydramine) để giúp giảm cơn đau hiệu quả và đem đến giấc ngủ ngon.

Công dụng của viên uống:

+ Giảm bớt tình trạng mất ngủ thường xuyên do các cơn đau gây nên

+ Giúp bạn nhanh chóng đi vào giấc ngủ và có một giấc ngủ ngon

Cảnh báo dị ứng:

=> Ibuprofen có thể gây ra phản ứng dị ứng nghiêm trọng, đặc biệt ở những người dị ứng với aspirin.

Các triệu chứng có thể bao gồm:

+ Nổi mề đay

+ Sưng mặt

+ Hen suyễn (thở khò khè)

+ Sốc

+ Đỏ da

+ Phát ban

+ Phồng da, mụn nước

=> Nếu các triệu chứng dị ứng xảy ra, ngừng sử dụng và tìm kiếm sự trợ giúp y tế ngay lập tức.

Cảnh báo chảy máu dạ dày: Sản phẩm này có chứa NSAID, có thể gây chảy máu dạ dày nghiêm trọng. Cơ hội sẽ cao hơn nếu bạn

+ Từ 60 tuổi trở lên

+ Đã bị loét dạ dày hoặc các vấn đề chảy máu

+ Uống thuốc làm loãng máu (thuốc chống đông máu) hoặc thuốc steroid

+ Dùng các loại thuốc khác có chứa NSAID theo toa hoặc không kê toa [aspirin, ibuprofen, naproxen hoặc các loại khác]

+ Uống 3 ly rượu trở lên mỗi ngày trong khi sử dụng sản phẩm này

Đau tim và cảnh báo đột quỵ: NSAID, ngoại trừ aspirin, làm tăng nguy cơ đau tim, suy tim và đột quỵ. Đây có thể gây tử vong. Nguy cơ cao hơn nếu bạn sử dụng nhiều hơn chỉ dẫn hoặc lâu hơn chỉ dẫn.

Không được dùng

+ Nếu bạn đã từng bị dị ứng với bất kỳ loại thuốc giảm đau / giảm sốt nào khác

+ Trừ khi bạn có thời gian cho một giấc ngủ trọn vẹn

+ Ở trẻ em dưới 12 tuổi

+ Ngay trước hoặc sau phẫu thuật tim

+ Với bất kỳ sản phẩm nào khác có chứa diphenhydramine, thậm chí một sản phẩm được sử dụng trên da

+ Nếu bạn bị mất ngủ mà không đau

Hỏi bác sĩ trước khi sử dụng nếu

+ Được chuẩn đoán chảy máu dạ dày

+ Bạn có vấn đề hoặc tác dụng phụ nghiêm trọng từ việc uống thuốc giảm đau hoặc giảm sốt

+ Bạn có tiền sử các vấn đề về dạ dày, chẳng hạn như ợ nóng

+ Bạn bị huyết áp cao, bệnh tim, xơ gan, bệnh thận, hen suyễn hoặc bị đột quỵ

+ Bạn đang dùng thuốc lợi tiểu

+ Bạn có vấn đề về hô hấp như khí phế thũng hoặc viêm phế quản mãn tính

+ Bạn bị tăng nhãn áp

+ Bạn gặp khó khăn khi đi tiểu do tuyến tiền liệt mở rộng

Hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ trước khi sử dụng nếu bạn:

+ Dùng thuốc an thần hoặc thuốc giảm đau hoặc bất kỳ loại thuốc hỗ trợ giấc ngủ nào khác

+ Đang trong giai đoạn sử dụng thuốc theo bác sĩ kê toa

+ Dùng bất kỳ loại thuốc kháng histamine nào khác

+ Uống aspirin khi bị đau tim hoặc đột quỵ, vì ibuprofen có thể làm giảm lợi ích này của aspirin

+ Dùng bất kỳ loại thuốc nào khác

Khi sử dụng sản phẩm này

+ Thuốc này có thể gây buồn ngủ

+ Tránh đồ uống có cồn

+ Không lái xe cơ giới hoặc vận hành máy móc

+ Uống thuốc sau khi ăn no nếu bạn có bệnh đau dạ dày

Ngừng sử dụng và hỏi bác sĩ nếu:

=>Bạn gặp bất kỳ dấu hiệu chảy máu dạ dày nào sau đây:

+ Cảm thấy mệt mỏi

+ Nôn ra máu

+ Phân có máu hoặc có đen

+ Bị đau dạ dày mà không đỡ hơn

=>Bạn có các triệu chứng của các vấn đề về tim hoặc đột quỵ:

+ Đau ngực

+ Khó thở

+ Sưng chân

+ Cơn đau trở nên tồi tệ hơn hoặc kéo dài hơn 10 ngày

+ Mất ngủ kéo dài liên tục trong hơn 2 tuần. Mất ngủ có thể là một triệu chứng của một bệnh nội khoa nghiêm trọng.

+ Đỏ hoặc sưng ở vùng đau

+ Bất kỳ triệu chứng mới xuất hiện

Nếu mang thai hoặc cho con bú, hãy hỏi chuyên gia y tế trước khi sử dụng. Điều đặc biệt quan trọng là không sử dụng ibuprofen trong 3 tháng cuối của thai kỳ trừ khi bác sĩ chắc chắn chỉ định làm như vậy bởi vì nó có thể gây ra vấn đề ở thai nhi hoặc biến chứng trong khi sinh.

Tránh xa tầm tay trẻ em. Trong trường hợp quá liều, hãy nhờ trợ giúp y tế hoặc liên hệ với Trung tâm kiểm soát độc ngay lập tức.

Hướng dẫn sử dụng:

+ Không dùng thuốc quá liều so với chỉ dẫn

+ Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: uống 2 viên khi đi ngủ

+ Không dùng quá 2 viên trong 24 giờ

Liên hệ: Shop422

Địa chỉ: 422 Vĩnh Viễn, Phường 8, Quận 10, TP.HCM

Điện thoại: 0902 983598

Website: shop422.com

Facebook: Shop422                                

Click vào đây để xem thêm sản phẩm của web

Sản Phẩm Khác

shoppe
sen đỏ
gio hang 0